75 Các câu trả lời

26กค.ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้าใกล้ๆค่อยเตรียมจ้าแม่ๆ😁

30w กำหนด 2ก.ค ยังไม่เตรียมเลยค่ะว่าจะซื้อเดือนหน้า

15​ ก.ค​ เริ่มเตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อจ้าาา แต่ยังขาดอีกเยอะเลยค่ะ 😂

บ้านนี้ 30วีค ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า 😁😁😁😁

แตกเดือนก.ค ค่ะยังไม่เตรียมอะไรเลย😁

ทยอยซื้อแล้วค่ะแต่ยังขาดอีกเยอะเลยค่ะ

36วีค แล้วค่ะแม่ เตรียมยังไม่คบเลยค่ะ😂😂

29w กำหนด5กรกฎาคม เตรียมซื้อเดือนหน้าค่ะ

VIP Member

28 w ยังไม่ครบเลยค่ะ ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะ