12 Các câu trả lời

น้องหมุนไปมาได้อีกหลายรอบค่ะ ถ้าหัวน้องยังไม่ลงอุ้มเชิงกรานแม่

ท่าหัว แต่ถ้าหัวน้องยังไม่ลงถึงอุ้งเชิงกรานแม่ ก็ไม่ต้องตกใจค่ะเดี๋ยวน้องก็หมุนหัวไปหามาค่ะ

บ้านนี้33 น้องเริ่มกลับบ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ถึงขึ้นเอาหัวลง😅

ของเขาก็กลับตอบ27สัปดาห์เหมือนกันค่ะตอนนี้31สัปดาห์แล้ว

สังสัยน้องรีบค่ะแม่😅

บ้านนี้ก็ลงตั้งแต่ 26 วีคค่ะแม่ จนตอนนี้35+5 แล้วค่ะ

ไม่เร็วค่ะปกติดีน้องหมุนไปมาแบบนี้ตลอดค่ะ

อยู่ในช่วง หมุนขึ้นหมุนลงค่ะ ยังไม่นิ่ง 😊

37 wk ยังไม่กลับหัว หมอนัดผ่าที่Wk 39

22สัปดาห์ท้องแข็งบ่อยปกติมัย

ปกติค่ะ น้องกลับขึ้นลงได้

ของเราตั้งแต่25 เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan