18 Các câu trả lời

ปกติค่ะ อย่าเดินบ่อย แต่บ้านนี้เดินบ่อย ใกล้คลอดแล้วก็ยังไม่มีอาการเลย แล้วแต่สภาพร่างกายของแต่ละคนด้วยค่ะ

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยพึ่งไปหาหมอกับมาหมอว่าไม่เป็นอะไรแต่อาการแน่นท้องไม่หายเวลาขยับตัวยิ่งปวดท้อง

ขอบคุณค่ะ 😊

VIP Member

ปกติค่ะแม่พยายามอย่าเดินบ่อยๆค่ะ เดินบ่อยมากๆทำให้คลอดก่อนกำหนดได้นะค่ะ

😊ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ก้อเป้นคะท้องแข็งแต่บ้านนี้บางทีนอนก้อเป้นว่าจะไปหาหมอ

ใช่คะ

VIP Member

ถ้านอนพักแล้วหายก็ปกติค่ะ. ถ้านอนพักแล้วไม่หายหาหมอนะค่ะ

ถ้าแข็งถี่เกินไป ไปหาหมอค่ะ เสี่ยงคลอดก่อน

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

ปกติจ้า นั่งพัก นอนพัก เดี๋ยวก็หาย

ขอบคุณค่ะ 😊

เป็นเหมือนกันจ้าพักผ่อนเยอะๆ

เป็นเหมือนกันจ้า นอนพักหาย

ขอบคุณจ้า

ถ้าบ่อยๆหาหมอน่ะค่ะแม่

เป็นทุกวันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan