69 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นค่ะ ขึ้นเดือนละ 4 โล หมอสั่งลดข้าวและของหวาน ล่าสุดโดนตรวจเบาหวานค่ะ แต่ไม่เป็นค่ะ ปกติดี

VIP Member

บ้านนี้ 23 วีค ตั้งแต่ท้องเพิ่งขึ้นมา 2 กิโลเองค่ะ หมอแนะนำให้ทานไข่ทานกล้วยเพื่อเพิ่มน้ำหนัก

บ้านนี้ ขึ้นเดือน ละ 4 โลเลยจ้า ก่อนท้อง 56 ตอนนี้เข้า 8เดือน ขึ้นมา 20 โล เป็นอึ่งอ่างพองลมเลยจ้า

บ้านนี้ 25 วีค ขึ้นมา 2.6 โลเองค่ะ .... ทั้งๆ ที่แม่อ้วนอยู่เล้ว มีแต่คนคิดว่าน่าจะขึ้นเยอะมาก

ตั้งแต่รู้ว่าตัวเองท้องจนตอนนี้25+5 นน.ขึ้น13โล หมอบอกพยายามคุมน้ำหนักแต่คุมไม่อยู่เลย5555

บ้านนี้ตั้งเ้ต่หายเเพ้ท้องขึ้นเดือนละ4โลคะ หมอไม่ว่าไรนะคะ พอท้องเเก่ขึ้นก็เหลือ1-2โล

VIP Member

เราเป็นจ้าเดือนละ 3 โล โดนหมอให้กินน้ำตาลไป สองรอบ แต่น้ำตาลก้อปกติ จ้า

บ้านนี้29+4วีค น้ำหนักขึ้นมา 4-5โลค่ะ แม่ไม่ทานของหวานเลยค่ะไม่ค่อยชอบเลย

39wขึ้นมา12โลค่ะกินไข่กินนำ้เยอะๆค่ะ นน ขึ้นมากไม่ดีกะลูกเเละเรานะคะ

VIP Member

ขึ้นเหมือนกันค่ะ โดนเจาะเลือดเช็คเบาหวานทุกครั้งเลย แต่ก็ปกติดี

Câu hỏi liên quan