23 Các câu trả lời

23+3 ตึงมากค่ะ ยิ่งเวลากินอิ่มๆเหมือนท้องจะแตก เวลาเดินต้องใช้มือพยุง นอนก็ต้องใช้หมอนรอง หน่วงสุดๆ กำหนดคลอด 6/01/2564 #ท้องแรก

คิดจะซื้อที่พยุงครรภ์เหมือนกันค่ะ ไม่ไหวจริงๆ เพราะข้อเท้าไม่ดีด้วย บ้านนี้ยังต้องทำงานทุกวัน กะจะทำจนใกล้คลอดเลยค่ะ บอกกับตัวเองทุกวันอดทนอีกนิดเดียวก็ได้ลาคลอดแล้ว 555+

VIP Member

มันรู้สึกถึงความตึงจริงๆ ยิ่งหลังทานข้าวยิ่งตึงค่ะ 555 คิดไม่ออกเลยว่าใกล้คลอดจะขนาดไหน บ้านนี่ 8 ม.ค. ค่ะ

จริงที่สุดคะ ตึงเหมือนเนื้อจะปริ่ บางวันตึงมากๆจนเจ้บสะดือค่ะ555

มกราเหมือนกันเลยคะ ท้องใสปิ๊งเลยจนเป็นเงาสะท้อนกลัวแตกมากถ้าใหญ่ไปกว่านี้หนังท้องบางด้วยคะ😂

บ้านนี้เหมือนเนื้อจะปริ่คะ ลุ้นว่าจะแตกลายมั้ย😁

บ้านนี้20สัปดาห์คลอด29มกรา64แต่ท้องสองก็จะใหญ่หน่อยค่ะเหลืออีกครึ่งทางแป๊ปๆเด่วก็ปีใหม่แระ😅😅😅

สู้ๆไปพร้อมๆกันคะ

24วีคเหมือนกันคะ กำหนดคลอด2มกราคม64 ท้องใหญ่มาก นี่ขนาดท้องแรก เป็นผู้หญิงชื่อน้องขนม🥰🤰

งื้อออ ชื่อน้องน่ารัก ท้องใหญ่ดีจังคะ ขอให้นน.ลงที่เจ้าตัวน้อยนะคะ🥰

24 วิค เหมือนกันคร้า นน.ขึ้นเร้วมากช่วงนี้ หมอบ่นระ คร้า นน.เกิน

ใช่คร้า หมอบอกงดแป้งคร่า นน.ขึ้นเร้วมาก เดื่อนกว่า ขึ้นมา 5 โล ☺

2มกราคะ แน่นเหมือนท้องจะฉีก ไม่รู้เพศเลยซาวไม่เห็น

ค่ะแม่ สู้ๆ ขอให้ได้เพศลูกสมใจคุณแม่นะค่ะ น้องแข็งแรงๆ🥰

ใช่จ้าแม่ ยิ่งโตยิ่งแน่น มกรา เหมือนกัน

เหมือนท้องจะปริ่เลยคะเวลาอิ่ม555

บ้านน้ำกำหนดคลอด31ธันวาค่ะ24+2วีค💛💛💛

กลัวไม่ถึงมกรายุคะ กลัวจะคลอดช่วงธันวา555 สู้ๆค้า

VIP Member

แน่นๆเหมือนกัน✌🏾😂เรา2มกรา

สู้ๆค้า อดทนตั้งตารออีกนิดนะคะ

Câu hỏi liên quan