23 Các câu trả lời

บ้านนี้นอนทุกท่าค้ะดิ้นทุกท่า ขนาดนั่งยังดิ้นเลยยย🤣

ซนเก่ง🤣🤣

เหมือนกันเลยคะ แต่ถ้าตะแคงขวาจะดิ้นมากกว่าซ้ายคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ขวามากกว่าซ้าย

บ้านนี้ก็เป็น เวลา นอนตะแคง ดิ้นจนนอน ไม่ได้

จริงค่ะ นอนตะแคงนอนไม่หลับเลย

บ้านนี้ดิ้นทุกทุกท่าเลยค่ะ ยกเว้นเดิน😁😁

บ้านนี้เดินก็ไม่ดิ้นค่ะ พอนั่งกับนอนดิ้นใหญ่เลย

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะเวลานอนตะแคง☺️

ดิ้นทีอย่างเจ็บ😅🤣

TapFluencer

นอนตะแคงขวาดีค่ะ คุณหมอแนะนำมาค่ะ 😂

ไม่รู้จะนอนท่าไหนเลย...😅🤣 ตะแคงก็เจ็บหงายพอจะลุกก้ปวด😅

เราค่ะ ดิ้นทุกครั้งเวลานอนตะแคง

ทางนี้ชอบดิ้นหนักตอนนอนหงายค่ะ

ทางนี้ซ้ายขวาสลับกันเวลานอนกับนั่ง

บ้านนี้ชอบดิ้นตอนนอนหงายจ้า😅

🤣

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ 😂

น้องสนุกแต่แม่เจ็บเวลานอนตะแคง😅🤣

Câu hỏi liên quan