23 Các câu trả lời

TapFluencer

นอนได้ทุกท่าเลยค่ะ เอาที่คุณแม่นอนได้สบาย เพราะเดี๋ยวจะนอนหงายแล้วอึดอัดไปเองตอนเข้าไตรมาส 3 😊 ส่วนตัวหมอไม่ได้ห้ามท่าไหน แต่หมอแนะนำว่านอนตะแคงซ้ายจะดี กว่าท่าอื่น

ค่ะแม่

VIP Member

นอนตะแคงเป็นท่าที่ดีที่สุดค่ะไม่ต้องกลัวว่าจะนอนทับน้องนะคะ ยิ่งอายุครรภ์เยอะขึ้นควรยิ่งนอนตะแคงซ้ายดีที่สุดค่ะ

อย่านอนหงายเยอะนะคะรกจะพันคอน้องทำให้น้องขาดอากาศหายใจเสียชีวิตได้นอนตะแครงถูกต้องที่สุดคะ

บ้านนี้ถ้านอนหงายคือบรรเทิงมาก นอนตะแคงก็ดิ้นขนาดนั่งทำงานยังดิ้นบ่อย ถ้านอนหงายคือสบายมาก

ของบ้านนี้23wเป็นทุกท่านอนเลยค่ะดิ้นเก่งมาก จะไม่ค่อยดิ้นแค่ตอนเดินและนั่งค่ะ😅

บ้านนี้ นั่งกับนอนจะดิ้นค่ะ เดินไม่ค่อยเท่าไร🤣

นี้ตะแคงก็ดิ้น หงายก็ดิ้นแต่จะดิ้นหนักสุดก็หงายละ ยิ่งดึกมายิ่งดิ้นเก่ง,,😉

ไข่ค่ะ💓

TapFluencer

นอนตะแคงเลือดและออกซิเจนไหลไปถึงน้องได้ดีค่ะ เลยทำให้ดิ้นเยอะ

ค่ะ😁

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนหงายม่ค่อยดิ้น พอตะแคงซ้ายขวา ดิ้นใหญ่เลย😁😁

จริงค่ะแม่ 😁

นอนตะแคงซ้ายน่ะถูกแล้วค่ะ ห้ามนอนหงาย ลูกดิ้นดีก้อดีแล้ว

ปกติค่ะ นอนตะแคงเลือดไหลเวียนดีทำให้น้องดิ้นดีค่ะ

Câu hỏi liên quan