101 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มแตกนิดนึงตอน 33 วีคค่ะ แต่ไม่มาก บางคนแตกเอาตอนใกล้คลอดค่ะ

แตกตอน34w ค่ะ ทีแรกแอบดีใจว่าจะไม่แตกลาย พอช่วง34wขึ้นไปเริ่มเยอะขึ้นๆ😂

เราไม่แตกเลยยันวันคลอด แต่หลังน้องออกมา ตกใจท้องตัวเองเลยค่ะ😄😄

VIP Member

บ้านนี้ตอนนี้24w+4 ก็ยังไม่แตกเลยค่ะ แอบกังวนนิดๆว่าไม่นานคงแตกแน่นอน

25+ ไม่แตกจ้าา.ไม่ได้ทาครีมหรืออะไร. แต่ก็แอบกลัวช่วงอายุครรภ์เยอะ5555+

23 วีคท้องใหญ่จังเลยค่ะ บ้านนี้ 25 วีคแล้วยังไม่เหมือนคนท้องเลย 😂

ท้องแตกตั้งแต่5 เดือนเรยค้ะ อต่ไม่เยอะเท่าไหร่ เปนเส้นขาวเล็กๆ

VIP Member

แตกตอน38w ค่ะแต่ทาน้ำมันมะพร้าวแล้วดีขึ้นนะคะรอยแตกก็จางลงค่ะ

36วีค ค่ะ มาแบบเขื่อนแตกเลยค่ะ ห้ามไม่ทัน ทั้งคันทั้งลายเลยค่ะ

เรา24วีคแล้วค่ะ ท้องยังไม่ใหญ่เท่านี้เลย แง กลัวลูกตัวเล็กจัง

Câu hỏi liên quan