57 Các câu trả lời

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ บ้าน​นี้​อยากได้แฝดมากเลยค่ะ แต่ได้​ลูกชาย​คนแรกก็ดีใจแล้วค่ะ รอมานาน แข็งแรง​ๆนะคะ​

ว๊าวว บ้านนี้ขนาดคนเดียวใกล้คลอดยังปวดหน่วงขนาดนี้ ถ้าแฝดจะขนาดไหนน้อ 😍

แม่เพิ่งรู้เลยหรอคะ หรือรุ้นานแล้วก่อนอัลตร้าซาวด์

พึ่งรู้ตอนซาวด์ค่ะ

ดีใจด้วยค่ะบ้านนี้อยากได้เหมือนกันแต่ไม่ได้😆😆

ยินดีด้วยคะ เราก็ได้แฝดเหมือนกัน ตอนนี้30วีคแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้แฝดชายคู่ 20week ตามมาติดๆ

ดีใจด้วยค่ะแม่ อยากได้แฝดหญิง คงจะน่ารัก❤️

ยินดีด้วยนะค่ะอยากได้แบบนี้เหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่บ้านนี้ ชายคู่👶👶 ( 25 วีค )

ยินดีด้วยนะคะอยากได้แบบนี้จังเลย😊

Câu hỏi liên quan