5 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะแม่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ แต่จะเจ็บแผลหน่อยถือว่าทนได้ค่ะ แม่บ้านนี้พึ่งผ่าคลอดทำหมันได้10วันเองค่ะ ตอนนี้ไม่ค่อยเจ็บแผลแล้วค่ะ

แอบกลัวเหมือนกัน​ค่ะ​ ท้องแรก​ 20นี้ครบ40วีค​ หมอนัดเร่งคลอด​ ถ้าไม่คลอดภายในวันนั้น​ หมอให้ผ่าคลอดค่ะ😂

สู้ๆนะแม่✌️✌️

เขาค่ะแม่ กำหนด24 กระตุ้นแล้วปากมดลูกไม่เปิด วันพฤหัสบดีไปเอาใบส่งตัวผ่าแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็อยากคลอดเองค่ะแต่เด็กไม่กลับหัวต้องผ่า✌️✌️

นัดผ่าวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ทำใจให้สบาย อีกไม่กี่วันก็เจอหน้าตัวเล็กแล้ว☺

VIP Member

ผ่าวันเดียวกันเลยคะ

Câu hỏi liên quan