138 Các câu trả lời

7 สิงหา ได้ลูกชาย ยังไม่ได้เตรียมของเลยจ้า

30 สิงหา ผชค้าบบ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยย 19w4d

28week4dayกำหนดคลอด31สิงหาค่ะทำไมช้ากว่าค่ะ

โพตนานแล้วค่ะ

VIP Member

15สิงหาค่ะยังไม่ซื้ออะไรเลยค่ะ เพศหญิงค่ะ

22wเพศหญิงยังไม่ได้ซื้อของเตรียมไว้เลยค่ะ

17สิงหา มีซื้อบ้าง เเต่ไม่มากจ้า ลูกสาวจ้า

7 สิงหาค่ะ ลูกสาว ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

5สิงหา​ ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย​ #ลูกชาย

16สิงหา ลูกสาวจ้า ยังไม่ได้ซื้อของเลยจ้า

ยังไม้รู้เพศค่ะ ยังไม่ซื้อค่ะ 16สิงหาค่ะ