18 Các câu trả lời

ตอนท้องก็กลัวเหมือนกันค่ะ ยิ่งวันที่หมอนัดผ่ายิ่งกลัว เสพข่าวเยอะมากตอนนั้น กลัวไปหมดทุกอย่าง ดีที่ทุกอย่างโอเค

อย่าคิดมากคุณเเม่ฝากครรภ์ทุกเดือน สงสัยอะไรให้ถามหมอเลยค่ะ กลัวลูกจะเป็นอะไรให้หมอซาวให้ดูอย่างระเอียดค่ะ

เราก็แอบกังวลค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วยังไม่มีอาการ ก็กังวลว่าจะตั้งครรภ์เลยกำหนด

บ้านนี้ก็กลัวค่ะ แต่คลอดออกมาแล้วทุกการกลัวหมดไปเลยค่ะ

กลัวมากเหมือนกันค่ะ จะ8เดือนแล้วยังไม่เลิกกลัวเลย ฮือออ

อย่ากังวลค่ะยังไงก็ต้องคลอดอย่าเครียดนะค่ะ

แม่เข้ากลุ่มคนท้องรึเปล่าคะแม่

เหมือนกันค่ะ กังวนมากๆ