4 Các câu trả lời

น้ำหนักตามเกณฑ์ดีคุณหมอจะไม่พูดไม่บอกอะไรค่ะ ถ้าน้ำกนักน้อยคุณหมอถึงจะพูด ถือว่าน้องน้ำหนักดีเลยค่ะ21 w 476 g

ขอบคุณค่ะ สบายใจขึ้นมาเยอะเลย

โดยปกติถ้าหมอไม่พูดอะไร=น้องปกติดีค่ะ หรือแม่ลองเตรียมคำถามไปถามหมอก็ได้นะคะ / เน้นกินเนื้อ นม ไข่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ทานอาหารครบ 5 หมู่ เน้นโปรตีนค่ะ ไข่ เนื้อสัตว์ พืช ทานนมโปรตีนเสริมได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แม่บำรุงด้วยอะไรคะบ้านนี้น้ำหนักยังไม่ถึงของแม่เลยค่ะ555

กินนมเเอนมัม ละก็พวกนมตาหมี เเล็คตาซอยค่ะ ที่เหลือกับข้าวกินอร่อยมากเลยค่ะกินไม่หยุดปากเลย555 กินเเบบทั้งมีประโยชน์บ้าง ไม่มีประโยชน์บ้างค่ะ เเต่ส่วนมากเน้นกินนมก่อนนอนทุกคืนค่ะ