53 Các câu trả lời

กำหนดคลอด 16 มิถุนายน ค่ะ ถ้าไม่เปิดท้องก็เหมือนคนไม่ท้องค่ะ น้องดิ้นตั้งเเต่ 18 วีคค่ะ เเต่น้องยังไม่ให้เห็นเพศเลยค่ะ

รูปถ่ายตอน4 เดือนจ้า แต่ตอนนี้ 5เดือนแล้ว คลอด17มิถุนายน ซาวด์แล้วแต่น้องไม่ให้เห็นเพศจ้า

เริ่มตอดเบาๆ 15w เริ่มดิ้นตอน 19w แล้วตอนนี้ 20w2d ก็เริ่มดิ้นบ่อยๆและแรงขึ้นเรื่อยๆค่ะ

17 มิถุนา ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ลูกตอด ตอน 18wค่ะ จนตอนนี้ 20 wก็ยังดิ้นยุ ท้องแรกค่ะ

20 w เหมือนกันเลยดุ๊กดิ๊กเก่งมากเลยค่ะ ชอบเปิดเพลงกระตุ้นค่ะจะตุ้บๆเลย

19สัปดาห์​2 วัน​ผ่าคลอดวันที่22มิถุนายน​ ยังไม่รู้ว่า ช​ หรือ​ ญ​ จ้าาา

21w 5 d. คลอดวันที่ 5 มิถุนายน ลูกสาวสมใจแม่กับป๊า...ดิ้นเก่งมาก ตอดตั้งแต่ 18 w

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะของเราได้ลูกชาย

แม่บ้านนี้จะเข้า3เดือนละค่าา ท้องเเรก แปลกใจว่าทำไมท้องไหญ่มาก

อีกหน่อยคุณแม่จะรู้ค่ะ เค้าจะเบาๆ ท้องแรกจะรู้สึกช้าหน่อยค่ะ

ดิ้นดีมากค่าตอนนี้ มีจั้กจี้กันเลยทีเดียว กำหนดคลอด 8มิย ค่ะ