9 Các câu trả lời

เจาะเหอะค่ะ ไม่มีอันตรายบ้านนี้เจาะเมื่อ15เดือนที่แล้วค่ะ แต่มีไข้หนักแค่นั้นเองค่ะ ไม่มีผลกระทบอะไรกับลูกในท้องค่ะ

ควรเจาะค่ะ เราไม่ต้องพะวงทีหลังว่ากลัวลูกเป็นหรือเปล่า

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

ควรเจาะตรวจ เพื่อการตัดสินใจหลายๆอย่างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

หมอตรวจจากอะไรถึงได้ความเสี่ยงมาคะ

ความรู้ใหม่เลยค่ะ นี่รู้จักแค่การเจาะน้ำคร่ำ กับ nipt

ขอเราเสี่ยงสูง 1:30 ผลตรวจออกมา ปกติ

ภาวะนาให้ปกติ

เรา1:1050เจาะค่ะ เพื่อความสบายใจ

ค่ะ

ควรเจาะตรวจค่ะแม่

Super Mum

1:970 ไม่เสี่ยงนะค่า

ก็หลักร้อย ยุดี หมอก็ไม่ได้บังคับยุที่เราค่ะ แต่เลือกที่จะเจาะเพื่อความสบายใจค่ะ

ควรเจาะค่ะ