8 Các câu trả lời

ทางนี้2เดือนเกือบ7โลคะ เพราะแรกเกิด​เขาคลอด3โลนิดๆ ขึ้นมาเดือนละ2โล​ เพราะกินนมเก่งมากๆคะ​ แต่หมอก็บอกปกติดีทุกอย่าง​เลยคะ​ และวัดจากสมุ​ดสีชมพู​ น้องก็สมบูรณ์​ตามเกณฑ์ ไม่ผอม​ ไม่อ้วน​

2เดือน18วัน น้ำหนัก8.4กิโลกรัม ต้องลดแบบไหนบ้างคะ ลูกไม่ได้กินนมแม่ กินนมS26 เนื่องจากแม่ไม่มีน้ำนมให้น้องตั้งแต่แรกเกิด ทำทุกอย่างก็ไม่พอน้องจึงกินนมผง

ให้ปริมานนมที่เหมาสมค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักไม่ขื้นเลยแรกเกีด3โลนิดๆเดี่ยวนี้3เดือนแล้วยัง6โลยู่ใครมีวีทีเพีมน้ำหนักบางคะช่วยแนะนำหน่อย

ชายหรือหญิงก็ไม่เกินค่ะ ตีไปว่าน้อง3เดือนเลยก็ได้ค่ะ ชายเกิน7.5 หญิงเกิน7 ถือว่าน้ำหนักค่อนข้างเยอะ

ของเราเดือนมกราพาลูกไปฉีดวัคซีนวันที่25 อายุได้2เดือน 3วัน น้ำหนัก5600 ของเราหมอบอกเกือบเกินเกณฑ์

Super Mum

ดูในสมุดชมพูเลยค่ะ เทียบกับน้ำหนักแรกเกิด

ก่อนตั้งท้อง54ตอนนี้29สัปดาขึ้น62เเล้วค่ะ

1ขวบ3เดือน7โล5เป็น​ไร​ัมั้ย

Câu hỏi liên quan