8 Các câu trả lời

แหนะนำจากหมอโดยตรงนะคะเด็กที่กินนมมาหลายยี่ห้อแล้วกินไม่ถูกหรือถ่ายแข็งลองเปลื่ยนมาเป็นแล็กโตเย่นดูนะราคาไม่แพงด้วย600กรัมประ250กว่าบาทเหมาะดีต่อลูกแล้วก็คุณแม่ที่ค่อยมีตังเท่าไหร่ขอแหนะนำเลยคะ

อาจจะได้คำตอบเดียวกันนะคะคุณแม่😁

บ้านนี้กินนมแม่3-5วันอึครั้ง ลองให้กินนมผง Hi Q กล่องทอง อึทุกวัน วันล่ะครั้ง สองครั้ง อึนิ่ม ถ่ายง่ายค่ะ

ลองไฮคิวดูหรือยังค่ะบ้านนี้น้องก็มีปัญหาระบบขับถ่ายลองมาหลายยี่ห้อมาจบอยู่ที่ไฮคิวค่ะ

ดูแม็กก็ดีนะคะ เราเปลี่ยนจาก เอส26 มาเป็นดูแม็ก

แม่เปลี่ยนยี่ห้ออะไรมาบ้างแล้วคะ

บ้านนี้น้องกินเอนฟาแลคเอพลัส กล่องทองน้องถ่ายนิ่มนะคะ ไม่เบ่งหน้าแดงหน้าดำ

ดูแล๊คที่เป็นกล่องรูปวัวค่ะ

เอนฟาเเลคเทาทองค่ะบ้านนี้

ลดไม่ได้นะแม่นมกี่ออนน้ำก็ต้องเท่านม นม3น้ำก็ต้อง3คะ

ลองไฮคิวดูค่ะ