11 Các câu trả lời

ท้องใหญ่ต้องดูว่าลงลูกหรือลงแม่นะคะ บ้านนี้ท้องใหญ่ค่ะ คือ...อยากท้องไม่ใหญ่แต่ลงลูกกับคนอื่นเขาบ้าง ขี้เกียจมานั่งลดน้ำหนักทีหลังจ๊

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงไตรมาสที่2 กินเยอะขึ้นมากกก ตอนแรกๆแทบไม่มีใครรู้ว่าท้อง พอไตรมาส2ปุ๊ป ท้องชัดมากก

ท้องแรก4โลกว่าแม่ยังคลอดเองได้เลยค่ะอยู่ที่สรีระและเชิงกรานของคุณแม่ด้วยค่ะ อย่าพึ่งกังวลนะคะแม่

กรณีที่คลอดเองไม่ได้คือน้องไม่กลับหัว น้องตัวใหญ่เกิน4โล

เราก้ไปไวค่ะ55 ไม่รู้ลงแม่หรือลูก

ขึ้นกับสรีระและเชิงกรานค่ะ

ใช้ยาสีฟันซูเลียนด้วย 😁😁

ยินดีด้วยครับ ขุนแม่

นี่ค่ะอีกรูปนึง

🙄🙄🙄🙄