57 Các câu trả lời

ท้องใหญ่มากเเม่ แม่บ้านนี้ 7 เดือนยังเล็กกว่าเลยค่ะ😂😂ปกติเเม่บ้านนี้ก็เป็นคนอวบยุเเล้ว เเต่ท้องไม่ค่อยออกเลย ส่วนน้องก็ นน.ตามเกณฑ์ค่ะ

ดีเเล้วค่ะเเม่ ไปไหมมาไหนๆสะดวกสะบายไม่อึดอัด

ท้อง2เดือนเหมือนกันค่ะแม่ แต่ท้องแม่กินอิ่มก็ประมาณนี้ ถ้าไม่ได้กินข้าว ยิ่งไม่มีเลย แม่ก็แอบกังวลกลัวลูกตัวเล็ก #ท้องคนที่ 2

ของเราตอน 3 เดือน มีคนทักว่า 5 เดือน ปัจจุบัน 6 เดือน มีคนทักอีกว่า เหมือนใกล้คลอด ปกติเราคนมีพุงอยู่แล้ว พอท้องก็เยอะไปใหญ่555

บ้านนี้ก็เป็นคะ ท้อง 3 เดือน แม่อ้วนแต่เดิมด้วย คนทักว่าท้อง 5-6 เดือน😢 บางทีก็เศร้า แต่เราคนอ้วนแล้วมาท้อง ให้ทำไง🙁

😁✌🏻ทำไงได้ร่ะคะร่างกายคนเราไม่เหมือนกันเนาะ ขอให้ลูกแข็งแรงก็พอแล้วคะแม่

เท่า8เดือนของเราเรยค่า หมอบอกทำไมท้องเล็ก ไปซาวด์ดูน้ำหนักเด็กปกติอยู่ในเกณฑ์ค่ะ แต่ลงแม่หมดน้ำหนัก

เหมือนเราเลยค่ะแม่ ของเราในรูป12วีคเองค่ะ น้ำหนักเราก็ขึ้นมาแค่2ขีดเองนะคะ (ตอนนี้14วีคกว่าๆแล้วค่ะ)

ดีแล้วค่ะแม่ ท้องใหญ่แบบเราทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ นอนกับนั่งอยู่บ้านเท่านั้นเอง พลิกตัวแต่ละทีก็ลำบาก เจ็บเหมือนเอ็นตึงๆไปหมดค่ะ

เราก็ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ 9w เราอ้วนเป็นทุนเดิมด้วย เกี่ยวกันมั้ยคะว่าท้องจะใหญ่กว่าปกติ

เหมือนกันเลยคะ อ้วนแต่เดิม ท้องได้ 12 w คนทักท้อง 5 เดือน😢

พุงแม่รึป่าวคะ ปกติ2เดือนมดลูกยังไม่โตเท่าไหร่ค่ะ หรือถ้าท้องแฝดก็ไม่น่าจะใหญ่ขนาดนี้

5555😁😁😁

บ้านนี้5เดือนแล้วที่บ้านยังทักว่าเหมือนคนอ้วนเฉยๆเลย แม่อ้วนเป็นทุนอยู่แล้ว

โอ้ยยเราสามเดือนแล้วไม่ออกสักนิดบางทีก็แอบสงสัยในใจลูกไปอยู่ตรงไหนกัน55555

Câu hỏi liên quan