83 Các câu trả lời

เดือนแรกลด 4 โล เดือนสองขึ้น 2 โล เดือนสามขึ้น 2 โล สรุปเท่าเดิมค่ะ

เดือนแรกลด 1 กก. เดือนที่ 2 เท่าเดิม เดือนที่ 3 เพิ่มมา 1 กก. ค่ะ

นน.ไม่ขึ้นเลยค่ะ มาขึ้นช่วง4เดือน ขึ้นอาทิตละครึ่งโลพอดี

1-3เดือนแรก ไม่ขึ้นเลยจ้า เดือนที่4ขึ้นแค่1โลเอง

บ้านนี้ขึ้นมา3โลค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้ว ขึ้นมา10โลค่ะ

4 เดือนแล้ว นน.ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ กำลังจะเข้า5 เดือน

1-3เดือน ลงไป 8 กิโลค่ะ ตอนนี้ 4 เดือนลงไปอีก 2 กิโล

ท้องได้ 3 เดือนแล้วค่ะน้ำหนักยังไม่เพิ่มเลย

ไม่ขึ้นเลยค่ะเพราะแพ้หนักมากกกกมีแต่ลดลง

ลด4 โลค้ะ.นี่16 w แร้วน้ำหนักยังใม่ขึ้นเลยค้ะ

Câu hỏi liên quan