23 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ แพ้ท้องถึง5เดือนน้ำหนักลด3โล พึ่งมากินได้เยอะตอน6-7เดือนน้ำหนักตอนนี้รวมๆขึ้นมา18โลค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่ออาหารช่วงนึง ตอนนี้ 11 วีคนิดๆค่ะ เริ่มอยากอาหารมากขึ้นแล้ว

ดึกๆอดไม่ได้เลยแม่ 🥹

ตอนเราท้องคนที่2น้ำหนักลดถึง10โลค่ะ พอเข้าเดือนที่5 โยโย่ ขึ้นมา11โลจนถึงวันคลอด

แพ้หนักมาก หิวบ่อย กินเก่ง เรากินข้าวไม่ได้เลย ทรมาน กินก็ไม่อิ่ม กินแต่เส้น

เน้นกินน้อยแต่บ่อยได้ค่ะ งดจำพวกของทอดของมัน และของหวาน ก็ไม่เสี่ยงแล้วค่ะ

TapFluencer

หิวเมื่อไหร่ ทานเมื่อนั้นเลยค่ะแม่อย่าอด เน้นของมีประโยชน์นะคะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ไม่แพ้ท้องหิวบ่อยชอบกินมากๆ แต่ไม่ชอบกินข้าว😂

ช่วงนั้นเราก็หิวบ่อยจ้ะ แต่เลยมาสักช่วง 12 w แล้ว กินปกติแล้วนะ

TapFluencer

เบื่อตั่งแต่ท้องยันคลอด แต่น้ำหนักขึ้นมา 28 โลค่ะ5555

บ้านนี้ไม่แพ้ หิวบ่อยกินเยอะ แต่หนีของหวานเอาค่ะ

Câu hỏi liên quan