155 Các câu trả lời

คนอื่น:มีลูกแล้วเดี๋ยวก็อ้วน ไม่สวยเหมือนเดิม แม่:อ้วนอยู่บนตัว ทำไมไปหนักหัวคนอื่น ?

อายุยังน้อยทำไมรีบมีผัวรีบมีลูกจัง ผิดด้วยหรอที่เรารีบมี จะช่วยเลี้ยงไหมล่ะคะป้า

คนอื่น:ลูกไม่มีดั้งเลย ดึงดั้งให้ลูกบ้างนะ ในใจ:มันจะมีได้ไงก็แม่มันไม่มีอะเนาะ 🤣

คำพูดเปรียบเทียบ ทำไมเราไม่เหมือนคนอื่น ทำไมเราเป็นแบบนี้ ทำไมเราอ่อนแอ ทำไม ทำไม

👵🏻อยากจะมีลูกแต่แล่นไปเที่ยว 👩🏻‍🦰ไปทำงานหาเงินเลี้ยงลูกจ่ะ (ไปส่งของให้ลูกค้า)

คนอื่น : ทำไมท้องเล็กจังเลย เรา : พอดีว่า ท้องสาว ท้องแรกและเป็นคนตัวเล็กด้วยค่ะ

นี่คนท้อง 7 เดือนหรอเนี่ย ทำไมท้องเล็กจัง ลูกไม่โตแน่ๆเลย แม่ไม่ค่อยบำรุงละสิ

ป้าข้างบ้าน: ลูก4เดือนแล้วตัวเล็กทำไมไม่ป้อนกล้วย😡😡 แม่ : ตัวเล็กแต่ไม่ป่วยคะ

ทำไมกลับมาบ้านไม่ทำงานหรอ อ่อไม่ค่ะรักลูกในท้องต้องการดูแลเขาให้ดีที่สุด

TapFluencer

คำถาม ให้ลูกกินน้ำมั้ย ให้กินได้แล้ว ลูกหิวน้ำ ลูก 4 เดือน คำตอบ ไม่ให้กิน

Câu hỏi liên quan