80 Các câu trả lời

บ้านนี้17w5dมีตอดเป็นบางครั้งค่ะ แต่ช่วงหลังๆมาไม่ค่อยตอด

บ้านนี้เริ่มตอดตอน 21w ตอนนี้ 23wดิ้นแล้วแต่ยังไม่แรง

19 w 5 วัน ยังไม่ดิ้นเลยค่ะ จะ 20 วีคแล้ว อยากให้ดิ้นใจจะขาด

เหมือนกันเลยค่ะ รอคอย 55

บ้านนี้ท้องแรก เริ่มสัมผัสลูกดิ้นตอน 22 วีคแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้18wยังตอดท้องยุเลยค่ะแต่ปัจจุบัน36w6dแล้วค่ะ

ใกล้แตกแล้ว

บ้านนี้21wค่ะถึงรู้สึกแล้วแต่ท้องบางคนมั้งคะ

VIP Member

19w จะเข้า 20w แล้วค่ะ ยังไม่ค่อยรุ้สึกเหมือนกัน

บ้านนี้พุงหนากว่าจะรู้สึกจริงๆก็ 24 วีคค่ะ

19+5 ดิ้นเหมือนเปิดผับเลยค่ะ ดิ้นมาตั้งแต่18วีค

ว้าววว เร็วมากก

บ้านนี้ 20+6 ก็ยังไม่รู้สึกเหมือนกันจ้า

Câu hỏi liên quan