7 Các câu trả lời

บ้านนี้รู้สึกตอดครั้งแรกตอน17+6วี ปัจจุบัน19+5วีคแล้ว แต่ยังรู้สึกแค่ตอดแต่แรงขึ้นค่ะ

ตอดๆ 17w ค่ะ ตอนนี้ 19w แล้วดิ้นชัดมากค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน ตอนนี้ปวดหลังมากค่ะ 😂

นอนไม่ได้มา 2 วันแล้วค่ะ 😂

16 W เริ่มรู้สึกแล้วคะ ตอนนี้ 18W 1D ดิ้นเก่งมากคะ อดทนรอสักหน่อยนะคะ 😍

VIP Member

เรา17wท้อง3ตอดตุ๊บๆ ยังไม่ดิ้นคะ รุ้สึกว่าตอดตั้งเเต่15wเเล้วคะ

TapFluencer

19วีคปกติของท้องแรกค่ะ บ้านนี้14วีคน้องดิ้นแล้วจร้ บ้านนี้ท้อง3

ขอบคุณค้าา

VIP Member

นับการตอดตุ๊บๆไหมค้า ของเราตอดตุ๊บๆ 17w5d 😄

งั้นตอนนี้ของเรา 18w6d ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นค่า 55

เหมือนกันค่ะ แต่ของเรา16wเอง