18 Các câu trả lời

เพราะว่าอายุครรภ์ยังน้องเห็นไม่ชัด อาจให้ความแน่นอน ฟันธงกับคุณแม่ไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวพอบอกหญิง ซาวด์รอบต่อไป เอ่า จู๋โผล่ บอกชาย .. คุณแม่ก็จะเริ่มแบบ เอะ ยังไงกันแน่ .. อีกเดือนกลับเอ่า จู๋หาย ที่จริงที่ซาวด์เห็นคงเป็นนิ้วโผล่มา คุณแม่ก็จะว่าหมอไปอีก เพราะฉะนั่น เอาชัวร์ดีกว่าค่อยบอก รอน้องโตซักหน่อยเห็นชัดและชัวร์ค่ะ ถ้าคุณแม่อยากรู้เร็ว และชัวร์ แนะนำตรวจ nips เลยค่ะ ตรวจได้ตั้งแต่ 8 สัปดาห์เลยนะคะ ชัวร์ด้วย ได้รู้ความเสี่ยงอื่นๆด้วยค่ะ

น้องปิดขาไว้หรือเปล่าคะ เลยดูไม่ได้ ถ้าน้องปิดยังไงก็ไม่เห็นค่ะ ถ้าคุณแม่อยากรู้ไวๆ. ต้องลองเสียงไปซาวครีนิคดู เผื่อบังเอิญจังหวะน้องอ้าขาออกค่ะ

บ้านนี้ตอน18วีคก้อไม่เห็นเพศค่ะเพราะว่าน้องยังเล็กถึงเห็นก้อไม่ชัดจนบอกได้ว่าเพศอะรัยของบ้านนี้พึงจะมาเห็นชัดตอน30วีค จนตอน39+3วีคแล้วค่ะได้ชาย

อายุครรภ์ยังน้อยไงค่ะ ถึงเห็นก็ยังไม่ชัดเจนเจาะจงไม่ได้ถ้าหมอบอกผิด ก็จะมาโทษหมออีก เค้าเลยรอให้เห็นชัดๆก่อนค่ะ

อาจจะอยู่ที่ท่าทางของน้องด้วยค่ะ ขาเค้าปิดไว้เลยอาจจะไม่เห็นนะคะ รอไว้ซาวด์ครั้งหน้าถามคุณหมออีกทีนะคะ

ของเราหมอบอกได้จิมิค่ะ ถ้ามีจู๋ จะมียื่นออกมา แต่เรารู้ตั้งแต่ตรวจ panorama แล้วค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-103782)

น้องอาจจะหนีบ อาจจะไม่ให้เห็นรึเปล่าค่ะ แต่บ้านนี้รู้เพศตอน16w น้องให้เห็น

หมอบอกว่าต้องรอ 5 เดือนขึ้นไปคะ ถึงจะซาวด์เพศ และผลแน่นอนกว่าตอน 4 เดือน

เราก้อยังไม่รู้นะหมอบอกน้องบัง38วีคเข้าไปแล้วรอลุ้นเอาสิ้นเดือนนี้

ใช่จร้ารอลุ้นอย่างเดียวเลย

Câu hỏi liên quan