137 Các câu trả lời

โมโหแทนเลย. สงสารน้อง. ขนาดคนโตโดนยังทรมาน

หายไวๆนะค่ะ แข็งแรงๆ น้องน่ารักมากเลยค่ะ

หายไวๆนะคะ แค่ลูกไม่สบายเราก็ใจจะขาดแล้ว

🙏🙏

น่าสงสารจังลูก ให้ลูกนอนกับพื้นเหรอค่ะ

นอนฟูกแต่ไม่สูงค่ะ แม่ก็นอนข้างๆทำไมไม่กัดแม่ไปกัดน้องทำไม😢

โชคดีนะคะที่ไม่แพ้ หายไวๆนะคะคนเก่ง

สงสารน้องจังค่ะ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

VIP Member

ขอให้น้องหายไวๆนะคะคุณแม่สงสารน้อง

น่าสงสารจังเลย หายไวๆน่ะคะคนเก่ง

น่าสงสารจัง ดีนะคะที่น้องไม่แพ้

สงสารจังเลยลูกหายไวๆนะคะคนเก่ง

Câu hỏi liên quan