9 Các câu trả lời

บ้านนี้18+5ค่ะ เหมือนกันค่ะแม่แยกไม่เป็น รู้สึกนิดๆแต่ก็ไม่แน่ใจว่าใช่ไหม55 เห็นท้องคนอื่นเขามองออกเลยบางทีคิดว่าทำไมท้องเราเงียบจังง555

ตอดก็ จะเป็น ตุ๊บๆ ในท้อง ส่วนดิ้น ก็เป็บ บลึ๊บๆ เหมือนมีปลาดิ้นในท้องคะ เราท้องสองหน้าท้องบาง ตอดตอน 12 วีค ดิ้นตอน 18 วีคะ

รู้สึกสั่นๆในท้องค่ะ ลองสังเกตช่วงก่อนนอนดูนะคะ ถ้าหน้าท้องหนาอาจรู้สึกช้าหน่อยค่ะ

จร้าแม่จะสังเกตดูนะค่ะ😊😊

19 W แล้วค่ะ ไม่รู้สึกเหมือนกัน แต่ป้าพยาบาลเคยบอกนะคะ ว่าอิแม่ หน้าท้องหนามากเลย 😅

ใช่ๆค่ะเหมือนกันเลยท้องแรกด้วยค่ะหรือว่าเราจะหน้าท้องหนาคิดไปเอง😂😂

ตอดท้องจะกระตุกค่ะดิ้นเหมือนตัวอะไรยุในท้องจะเหมือยคลื่นอะต่ั

รออีกนิดนะแม่

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เงียบกรุบ คงเป้นท้องแรกด้วยมั้ง😝

ตอดจะคล้ายๆตากระตุกค่ะแม่​ เหมือนหน้าท้องจะกระตุกๆ

Super Mum

บ้านนี้ 18w พึ่งรู้สึกมีอะไรกระตุกเบาๆในท้องบางครั้งค่ะ

ดีใจด้วยจร้าทางนี้19แล้วยังเงียบเหมือนเดิมเลยค่ะแม่ๆ