18 Các câu trả lời

เราเคยถามหมอ หมอบอกลูกจะดิ้นช่วง 19-20 วิคขึ้นค่ะ ประมาณ 5-6เดือนขึ้นค่ะ 17 วิคของเรากะยังไม่ดิ้นตอนนี้20 วิคเเล้วค่ะ เริ่มดิ้นบ้างเเล้ว ปกติค่ะเเม่

พึ่ง 17 วีคเองค่ะแม่ อย่ากังวลมากนะคะ ถ้าไปพบคุณหมอแล้วคุณหมอไม่ได้แจ้งความผิดปกติอะไรก็ทำใจสบายๆ ไว้ค่ะ

เรา17วีคดิ้นแล้วค่ะ18เห็นชัดๆที่ท้องตอนนี้19เริ่มแรงขึ้นงงมากทั้งที่เป็นท้องสาวท้องแรกด้วย

17วีคท้องสองเหมือนกันค่ะเริ่มตอดแล้วค่ะ รู้สึกได้วันละ2ครั้งมาวันนี้ เริ่มตอดเยอะขึ้นค่ะ

ของเราท้องแรก 20 วีคยังไม่รู้สึกเลยค่ะ กังวลเหมือนกัน พรุ่งนี้คุณหมอนัดตรวจค่อยมาอัพเดทนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่

บ้านนี้ 18w3d ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ แต่ซื้อเครื่องฟังเสียงหัวใจน้องเอา 555 แม่ค่อยสบายใจหน่อย

17วีค4วันท้องแรกไม่รู้ว่าเป็นการตอดรึเปล่าแต่รู้สึกว่าตุบๆที่ท้องเป็นบางครั้ง

16วิคยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ ท้องแรกเรารู้สึกประมาน20วิคเลยค่ะตอดๆเท่านั่น

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16wแล้วค่ะ ตอนนี้เข้า18wรู้สึกว่าตอดและดิ้นเก่งมากค่ะ

บ้านนี้18วีค ดิ้นเก่งมากค่ะ อาจเป็นเพราะแม่ตัวเล็กด้วย เลยรู้สึกเร็ว