11 Các câu trả lời

อาจจะหน้าท้องหนา เลยทำให้รู้สึกได้ช้ากว่าท้องของคนอื่นค่ะแต่ คิดว่าพออายุครรภ์มากกว่านี้ น้องตัวโตขึ้น เดี๋ยวคุณแม่ก็จะรู้สึกได้ค่ะ😃

VIP Member

เรื่องตอดแม่แต่ละท่านอาจรู้สึกช้าเร็วต่างกันค่ะ แต่ 20 week ยังไงก็ตอดโชว์แม่ ส่วนเรื่องท้องใหญ่ท้องเล็กไม่มีผลต่อการตอดเร็วของลูกค่ะ😊

บ้านนี้รู้สึกตอดนิดๆ ตอน 24 วีด ตอนนี้ 27 กำลังจะเข้า 28 วีคค่ะ รู้สึกตอดและหนักด้วย จนหนังท้อง นูนเลยค่ะ แล้วแต่ คนค่ะ หนังท้องบาง + หนา ค่ะ

19w พึ่งจะรู้สึกค่ะแต่ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่าใช่ลูกตอดไหมเพราะพึ่งท้องแรก อาการเหมือนมีคลื่นอยู่ในท้อง

น่าจะใช่คะ นี้16วีค รู้สึกคลื่นๆในท้องเหมือนกัน #ทีมท้อง2

บ้านนี้ตอดประมาน20wอะคะ แม่ไม่ต้องรีบคะ เดียวพอท้องอายุครรภ์เยอะขึ้นแม่ได้นับลูกแน่นอนคะ

บ้านนี้ตอดตอน20วีคจ้าตอดเก่งมากกลางคืนตอดตลอดไม่ได้นอนเลย

บ้านนี้น้องตอดตอน 20 วีคจ้า ส่วน 25 วีคนี่ดิ้นแรง ดิ้นเก่ง

บ้านนี้รู้สึกตอดตั้งเเต่ 15w ตอนนี้18w1d ตอดเก่งมาก

บ้านนี้รู้สึกตอน18wค่ะ.น้องดิ้นเก่งค่ะ

บ้านนี้รุ้สึกตอน19-20สัปดาห์ค่ะ

Câu hỏi liên quan