5 Các câu trả lời

เรารู้สึกคล้ายลำไส้ขดตัว ดุ้บๆดิ้บๆเลยค่ะ เรารู้สึกตั้งแต่ 16 วีค ตอนนี้ 17 ค่ะ นอนนิ่งๆเงียบๆจะรู้สึก ตอนซาวด์นี่ น้องอยู่ไม่เคยนิ่งเลย555

คล้ายๆฟองสบู่แตกค่ะ .. มันจะเหมือนบ๊วบในท้องนิดๆ ..ทางนี้ 18+5 แล้ว ยังรู้สึกน้อยมากคะ ต้องเวลานอนแล้วอยู่เฉยๆถึงจะรู้สึก

ใช่ค่ะ ... เงียบกริ๊บบบ มาแบบเอ้อแม่หนูมาละนะ และหายไปเลย ทางนี้ก็เป็นค่ะ .. 😂😂

17w เหมือนกันค่ะ ไม่รู้ตอดเป็นแบบไหนเหมือนกัน ได้แต่ฟังเสียงหัวใจน้องเต้นเอาค่ะ

ของเราเหมือนปลาตอดค่ะ รู้สึกได้เลย

ใช่ค่ะ เหมือนปลาตอดเหมือนกัน จั๊กเดียมนิดๆ😊

อารมนั้นเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan