53 Các câu trả lời

เรากำหนดคลอดสิงหาเหมือนกัน ท้องแรก ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอน18วีคค่ะ ตอนนี้24วีคแล้ว กำหนดคลอด20มิถุนาค่ะ

น้องเริ่มตอด14สัปดาตอนนี้16+2รุ้สึกดิ้นบางครั้งค่ะ น้องแฝด

ของเรารู้สึกชัดๆตอน 20 W ค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้ท้อง 2 รู้สึกลูกดิ้นตอน 18 วีค 5 วัน ค่ะ (ลูกสาว)

บ้านนี้16วีคแค่ตอดๆแต่รู้สึกได้ ตอดทุกวัน😊

ท้องที่3 /13 สิงหาคมยังไม่ดิ้น ยังไม่ตอดคะ

บ้านนี้16+6 ดินเก่งแต่ไม่เเรกเท่าไหร่ค่ะ

ยังไม่ดิ้นค่ะบ้านนี้ตอดค่ะ16วีค3วันค่ะ

18w ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ กำหนดคลอด 1 สิงหา

Câu hỏi liên quan