39 Các câu trả lời

เห็นค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบขาไว้ ส่วนตัวเราก็ซาวน์ตอน 16 วีค แต่น้องหนีบขาเห็นไม่ชัด แต่หมอบอกผู้หญิง พอ 20 วีคก็ไปซาวน์ใหม่ (เปลี่ยนคลินิก) หมอบอกว่าผู้หญิงค่ะ น้องอ่าขาให้ดูเลย5555

เรา22w น้องหันหลังให้หมอ ไปซาวเดือนหน้าอีกรอบ แต่หมอบอกว่า น่าจะเป็นหญิงค่ะ บ้านนี้ก็อยากได้หญิงค่ะเพราะได้ชายแล้ว2คน ตอนนี้5เดือน2สัปดาห์ค่ะ

แล้วแต่เคสค่ะ บางคนซาว์ดแล้วเห็นชัดเลย ผู้ชายจะเห็นง่ายหน่อย อยู่ที่ท่าของเด็กด้วย เรา13วีคก็เห็นแล้ว

เราซาววันี้เลยค่ะคุณพ่อบอกว่าอาจจะชายนะค่ะรอลุ่นอีกที่เดทอนหน้า

เห็นค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบนะคะ ของเราเห็นตอน13วีค คุณหมอส่องจากก้นย้อนขึ้น และน้องอ้าขา ก็เลยเห็นค่ะ

ถ้าน้องไม่หนีบแล้วถ้าเป็นผู้ชายจะเริ่มเห็นแล้วค่ะ ของเรา4เดือนถึงคอนเฟิมว่าผู้หญิง

หมอซาวดูน้องอยู่ในท่ากำลังดิ้นไม่หนีบขาน้องอ้าขาค่ะ แต่หมอส่องดูไม่เห็นจู๋ค่ะ หากี่ทีก็ไม่เห็นหมอบอกว่าท่าทางจะได้ลูกสาวค่ะ หมอบอกว่าปกติถ้าน้องอ้าขาจะเห็นเลยถ้าเป็นผู้ชายค่ะ

16W เห็นชัดแล้ว คะถ้าผู้ชาย และบวกท้องบาง บ้านนี้รู้ผลตั้งแต่เจาะเลือดแล้วคะ ว่าเพศอะไร

16w ค่ะ คุณหมอนัดเมื่อวาน อ้าขาจู๋โด่มาเลยคับ🤣จริงๆเห็นตั้งแต่12w ค่ะ แหลมๆแต่เล็กมาก

ที่ลูกศรชี้ซาวตอน15w5d ทุกคนว่าหญิงรึชายคะ แต่คุณหมอบอกหญิง100%😂😂😂 รอผลนิฟยุค่ะ

ไปซาวมา 12 w เห็นติ่งๆค่ะแต่หมอบอกว่ายืดได้หดได้รอดูเดือนหน้าอีกทีค่ะ

บ้านนี้ 14W ค่ะ คุณหมอบอกว่าน่าจะสาวน้อย รอคอนเฟิร์มอีกทีเดือนหน้าค่ะ

Câu hỏi liên quan