25 Các câu trả lời

ยังค่ะ เพิ่งตรวจดาวน์มานี่เองค่ะ หมอไม่บอกเพศเลย

รอลุ้นต่อไปค่ะ

บ้านนี้16w6d ยังไม่ทราบเพศค่ะ น้องเอาขาบังมิดเลย

ทางนี้ก็หนีบ5555 รอลุ้นตั้งนาน

บ้านนี้รอซาววันที่ 12/3/67 ค่ะ แอบลุ้นๆอยู่ค่ะ

บ้านนี้15w แต่ตรวจ niftตอน14w ตอนนี้รู้เพศแล้วค่ะ

ค่ะขอบคุณค่ะ

15สิงหา ยังไม่เห็นชัดเจนเลยค่ะ น้องหนีบไว้

ขอให้เห็นไวๆนะคะ

ทีมสิงหาเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่รู้เพศเลย555

ลุ้นกันต่อไปค่ะ😆ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

บ้านนี้ตรวจนิฟ10w ทราบผล11w ได้ลูกสาวค่ะ❤️☺️

ยินด้วยนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องค่าาา

16wค่ะน้องไม่อ้าเลยวันนี้ก็นอนคว่ำอีก😂

เมื่อวานหมอนัดไปซาวด์ดูก็ไม่เห็นอีกเช่นเคย หมอบอกเดือนหน้าให้มาซาวด์ใหม่

สิงหาเหมือนกันค่ะ หมอบอกผู้หญิง90%ค่ะ

ตรวจนิฟได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้16w5dแล่วค่ะ

Câu hỏi liên quan