7 Các câu trả lời

บางคนก็สามารถรู้ได้ค่ะแต่ขึ้นอยู่กับน้องว่าจะอ้าขาให้เราดูหรือเปล่าแต่ถ้าหมอซาวด์แล้วยังไม่เห็นคุณหมอจะยังไม่ฟันธงว่าเป็นผู้หญิงนะคะเพราะอวัยวะเพศชายอาจจะออกที่หลังก็ได้ค่ะเด็กบางคนออกตอน 5 เดือนก็มีค่ะคุณแม่ ใจเย็นๆนะคะเดี๋ยวก็ได้รู้ค่ะ

VIP Member

อายุครรภ์ 15-16 สัปดาห์ คุณแม่สามารถตรวจเช็กเพศของลูกน้อย และรู้ได้แล้วว่าจะได้ลูกชายหรือหญิง ด้วยการตรวจอัลตราซาวนด์ หรือตรวจน้ำคร่ำ ซึ่งอวัยวะลูกน้อยจะเริ่มมีการสะสมของไขมัน ทำให้อวัยวะมีการขยายขนาดใหญ่ขึ้น

อาจจะยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ค่ะ ของเราก็ถามหมอตอน 14w หมอยังไม่ค่อยมั่นใจเลย บอกว่าน่าจะผู้ชาย พอไปตามนัดรอบถัดไปค่อยชัดค่ะ หมอก็คอนเฟิร์มเลยว่าเป็นชายจริงๆ

VIP Member

ขึ้นอยู่กับท่าทางของลูก ความสมบูรณ์ หลายๆ ปัจจัยค่ะ บ้านนี้ 12 วีคก็เห็นได้จากอัลตร้าซาวด์แล้วค่ะ

บางท่านก็เห็นบางท่านก็ไม่เห็นขึ้นอยู่กับความร่วมมือของน้องด้วยค่ะบ้านนี้เห็นเพศ26วีคค่ะ

VIP Member

สามารถเห็นได้ค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือ

Super Mum

บ้านนี้กว่าจะเห็นเพศ 20+

Câu hỏi liên quan