62 Các câu trả lời

บ้านนี้มีแต่คนทักเหมือนคนท้อง5เดือนค่ะ ท้องสอง15w6d

ท้องโตเหมือนกันเลยจ้าแถมอายุครรภ์เท่ากันเลยค่า

11พ.ยค่ะ ยังใส่กางเกงอยุ่เลยค่ะ ยังไม่ป่องเลย😅😅😅

ทางนี้เหมือนกินข้าวอิ่ม ไม่เหมือนคนท้องเลยคะ

3เดือน 6วัน ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ ท้องออกไวมาก 😂❤️

ท้องออกไวจนแม่บ้านนี้ตกใจเลยค่ะ👶🏻❤️

แฝดมั้ยคะแม่ ท้องโตมาก บ้านนี้ 15 week เริ่มออกแล้ว

คนเดียวค่ะแม่แอบลุ้นแฝดเหมือนกันจ้า👶🏻👶🏻❤️

ทางนี้ยังไม่ออกเลย 3เดือนกว่าๆละ ท้องปกติ

บ้านนี้แม่หน้าท้องหนา ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ

แม่บ้านนี้ก็หนาเหมือนกันค่ะแม่

ทางนี้ท้องเหมือนไม่ท้องเลยค่ะ4เดือนแล้ว

18+4w ท้องไม่ออกเลยค่ะ แหง่ น้อนไปอยู่ตรงไหนน

แม่บ้านนี้ออกไวมากจ้า❤️❤️❤️👶🏻