62 Các câu trả lời

TapFluencer

ทางนี้ท้องเหมือนคนกินข้าวอิ่มเรยจ๊ะน้อยมาก อาจจะเพราะท้องแรก🤣

ของเรา13วีค3วันค่ะ ทีมพ.ย.ค่ะ แต่ท้องไม่ออกเลย ขนาดท้อง2นะเนี้ย😂😂

บ้านนี้ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ 14+ ท้อง3 น้ำหนัก47เอง น้องเริ่มตอดแล้ว

บ้านนี้ท้องที่ 2 ท้องแฝด 15 w มองแทบไม่เห็นท้อง ขนาดแม่กินเก่งมาก

14w4วันเหมือนกันค่ะ..พุงใหญ่มากกก..😄😄ปกติแม่หนาอยู่เเล้วจ้า

ทางนี้ 14w4d แบนราบเลยค่ะ ไม่ออกสักนิด 🤣 ออกแค่ตอนกินอิ่ม

ทางนี้จะ5เดือนแล้วท้องไม่ออกเลยค่ะ #ท้องแรก #ทีมพฤศจิกายน

ใหญ่เหมือนกันค่ะ ใครเห็นก็ทุกว่าท้องใหญ่ ท้องแรกด้วย

14วีค 1วันค่ะ ทีม พย.เหมือนกันค่ะ ท้องที่3พร้อมปิดอู่

อายุ 30 ค่าาาา

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องที่3แล้ว ตอนนี้จะ4เดือนแล้วค่ะ