62 Các câu trả lời

เราท้อง 4 เดือนใหญ่เหมือน 6 เดือนเหมือนกันค่ะ แอบตกใจ แต่ก่อนท้อง 70 โลแล้วนะ 😂

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ตอนนี้13+6วัน​ ท้อง2นะคะ​ ท้องใหญ่แบบนี้เลยย​ (ท้องแรกผ่า)​

บ้านนี้ออกแต่พุงแม่ค่ะ ท้องยังไม่ออกเลย ท้องแรก ตอนนี้ 14w+2 นน.ยังไม่ขึ้นเลย😂

บ้านนี้ก่อนท้อง60ท้อง14wน้ำหนักขึ้นมา2โลจ้า

แม่ๆ เราเหมือนกัรท้องแรกด้วยของเดิมก็เยอะอยู่ พอท้องขึ้นมา5 โลแล้วทีมพย66

น้ำหนักแม่บ้านนี้ไม่ขึ้นเลยค่ะแพ้ท้องหนักมากเลยค่ะ👶🏻❤️

ท้องที่เท่าไรคะ บ้านนี้15วิคยังไม่ใหญ่เลยทีมเดียวกันค่ะ เเอบกังวลค่ะ

ท้องที่3ค่ะแม่

ทางนี้ท้อง4แร้ว 15วีคยังไม่ออกขนาดนี้เรยค่ะ ยังใม่มีงี่แววที่จะตอดเลย

ทางนี้ท้อง3จ้า15วีค ไม่มีวี่เเววว่าจะท้องออก เเต่น้องตอดเก่งมากคร่า

รออีกนิดนะคะเเม่ ทางนี้ ชอบตื่นกลางคืนคะน้องเลยตอดเก่ง คลอดมา อิเเม่จะไม่ได้นอนเเน่นอนอคะ

ท้องโตเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ก็สามเดือนเหมือนกันท้องโตแบบนี่เลย☺️

15+4 ยังเล็กกว่าแม่เลยค่ะ ท้องแรก 555 ยังไม่รู้สึกว่าน้องตอดเลย

เหมือนกันเลยคะ เช้ามาท้องแฟ่บ และก็แอบกังวลยังไม่รุ้สึกว่าลูกตอดเลย

พอกันเลยค่ะแม่ เราท้องแรก 14 วีค แต่แอบอ้วนตั้งแต่ก่อนท้องล่ะ

เริ่มต้นใกล้ๆกันเลยค่ะ แม่น้ำหนักขึ้นกี่โลแล้วคะ