ท้องแรก 14 สัปดาห์ ป้าหมอบอกน้องตัวใหญ่มาก💖👶🏻🫶🏻

14 สัปดาห์ คนไหนรู้เพศแล้วมั่งคะ มาแชร์หน่อยน๊าา

ท้องแรก 14 สัปดาห์  ป้าหมอบอกน้องตัวใหญ่มาก💖👶🏻🫶🏻
12 Các câu trả lời

รอลุ้นเหมือนกันค่ะตอนนี้ได้14สัปดาห์เเล้วหมอนัดวันที่21เเม่ท่านใจเห็นตอนอายุครรภ์กี่สัปดาห์กันบ้างค่ะ

4mo trước

รอลุ้นกันค่ะเเม่ๆ

เรา 11 สัปดาห์ ลุงหมอบอกน่าจะเป็น ผช พอผล NIPT ออกมาก็เป็น ผช ค่ะ

ยังไม่รู้เลยค่ะ รอวันที่14นี้เหมือนกัน😊

Thành viên VIP

เราตรวจ NIPT ตอนอายุครรภ์ 12 วีค ได้ ผช. จ้า

วันที่18นี้หมอนัดค่ะ รอลุ้นมากกก

อายุอายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ

นี่ก็14สัปดาห์เหมือนกันค่ะ

Post reply image

บ้านนี้13week ได้ลูกสาวค่ะ

จะรู้เพศตอนกี่สัปดาห์ค่ะ

4mo trước

แล้วแต่คนค่ะ15สัปดาห์ก็ดูเพศได้แล้ว

รอลุ้นสิ้นเดือนนี้ค่ะ

4mo trước

16 Weeks ลุงหมอบอกว่าผู้ชายจ้า เห็นเหมือนจู๋ไม่รู้ว่าจู๋หรือสายสะดือเลยให้เป็นผู้ชายก่อน 20 Weeks ไปดูกันใหม่ค่ะ