เอนฟาโกรเอนฟินิทัส

อยากขอบคุณงานเอนฟาที่จัดงานกิจกรรมให้ความรู้แม่ๆ เป็นแนวทางเสริมสุขภาพให้ลูกแข็งแรง ภูมิดี วันนี้ได้อะไรกลับบ้านเยอะมาก อย่างแรกก็คือ น้ำนมเหลืองมีประโยชน์แบบที่เราคิดไม่ถึง เพราะมีสารอาหารแลคโตเฟอร์ริน ช่วยเสริมภูมิคุ้นกันให้ลูก อย่างที่ 2 คือ ได้รู้จักกับนมเอนฟาโกร เอนฟินิทัส นมผงสูตรใหม่ที่มีแลคโตเฟอร์รินค่ะทุกคน ถ้าลูกได้กินนมเอนฟินิทัสก็เหมือนได้รับสารอาหารจากน้ำนมเหลืองทุกวันเลยค่ะ ถ้าบ้านไหนมองหานมสารอาหารครบ เน้นเสริมภูมิ ตัวนี้ยืนหนึ่งเลยค่ะ 🥰❤ #เอนฟาโกรเอนฟินิทัส #แลคโตเฟอร์รินพบมากในน้ำนมเหลือง #สูตรที่ดีที่สุดจากเอนฟา #ภูมิคุ้มกันที่ดีที่สุด

เอนฟาโกรเอนฟินิทัส
1 Trả lời
Super Mom

👍