86 Các câu trả lời

น้ำหนักแม่เพิ่มได้ไม่เกิน0.5 กิโลกรัม/ สัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ ❤️

ใม่ขึ้นเหมือนกันค้ะแต่ท้องเริ่มใหญ่ 16วีค

16 week น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ กังวลนิดหน่อย

VIP Member

14 Week ยังแพ้อยู่เลยค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นเลย

15 วีค แพ้ท้องลงมา 5 กก. ยังไม่เพิ่มเลยค่ะ

VIP Member

นน.เราตอนนี้14สัปดาห์ นน.เท่าเดิมเลยค้ะ

บ้านนี้น้ำหนักพึ่งมาขึ้นตอน4-5เดือนคะ

บ้านนี้ขึ้นมา4โลคะ กินเยอะ ไม่ค่อยแพ้

น้ำหนักแม่ ควรเพิ่มสัปดาห์ละ 0.5กิโลจ้า

ขอบคุณมากนะค่ะ❤️ตอนนี้จะ15สัปดาห์แล้วจะลองชั่งสังเกตุดูค่ะ เพราะที่ผ่านมาถึง14สัปดาห์ 0.5กิโล ก็แทบจะไม่ขึ้นเลยค่ะนอกจากเวลาทานอิ่มใหม่ๆก็จะขึ้นมา 1-2ขีดพอไม่กินก็ลดลงมาเท่าเดิมค่ะ

13วีคจาก58ตอนนี้ประมาณ61โลกว่าๆค่ะแม่

Câu hỏi liên quan