86 Các câu trả lời

ของเรา 15+4weeks จากก่อนท้อง 48 ตอนนี้ 50 คะ น้องก็น้ำหนักตามเกณฑ์ดีนะคะ

เพิ่งมาขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 6 ค่ะ 2 กิโล ก่อนหน้านี้ลงไป 6 กิโลค่ะ

14W เหมือนกัน ไม่แพ้เลยค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 4-5 กก ละ ฉุดไม่อยู่จริงๆ

VIP Member

ช่วงแรกๆ น้ำหนักบ้านนี้ไม่ขึ้นเลยค่ะ ตอนนี้ 38+3 วีค ขึ้นมา 7 กก

บ้านนร้ตอน14วีคน้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ มาขึ้นตอน18วีค ขึ้นมา2โล

บ้านนี้ขึ้นเร็วมาก จนคุณหมอเตือนให้ระวังเรื่องเบาหวานค่ะ

ตอนท้องได้2เดือนเราหนัก42ค่ะ...จะเข้า6เดือนแล้วพุ้งมา50เลยจ้า

TapFluencer

ของบ้านนี้ 65 เท่าเดิมยังไม่ขึ้นไม่ลง แต่ขาแตกแล้ว 15+1 วีคค่ะ

22วีค น้ำหนักขึ้นมา 6โลค่ะ กินเก่งมากๆกลัวหลังคลอดจะลดยาก😂

VIP Member

บ้านนี้ 15 วีค ลงใป4-5โลแล้วค่ะ ยังใม่มีวี่แววจะเพิ่มขึ้นเลย

Câu hỏi liên quan