60 Các câu trả lời

แม่มีพุงอยู่แล้วรึป่าวคะ ตอนท้องแรก12วีคท้องยังแบนราบอยู่เลยค่ะ ท้อง2ตอนนี้11วีคท้องใหญ่กว่าคุณแม่เยอะเลยค่ะ

ว้าวอยากหั้ยออกแบบนี้เร็วๆจังแม่บ้านนี้18วีคแล้วแต่มั่ยมีใครดุออกท้องท้องคะ..เพราะค่อนข้างผอม

ท้องใหญ่กว่าเเม่บ้านนี้อีกค่ะ ขนาดตอนนี้15w+1 ไม่ใหญ่ บางคนนึกว่าลงพุงเชยๆ😂

16week3d ก่อนท้อง67 ตอนนี้62 ตัวไม่อ้วนจ้า มีแต่พุงใหญ่กลัวว่าจะเป็นแฝด😂😂😂

อันนี้ 14 สัปดาห์เข้า 15 ยังไม่ออกเลยคะ ยังใส่เอวลอยโชว์ได้เหมือนเดิม

เรา เมื่อตอน 15w ค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน (ปัจจุบัน 31w ท้องยื่นชัดมากกก ^^)

12+5w ค่ะท้องแรกเหมือนกัน เราเป็นคนพุงใหญ่ยุแร้วค่ะเรยใหญ่หน่อย

22w1d ค่ะมีคนบอกว่าท้องไม่ค่อยออกแต่บางคนบอกท้องใหญ่มาก

ว้าว บ้านนี้12wท้องยังไม่ออกเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน

31+5 วีค ท้องแรก เหมือนท้อง3เดือน ท้องไม่ออกเลยค่ะ 🤣🤣🤣

นี่ใหญ่มากค่ะ เพราะ3เดือนน้องเล็กมากๆ ท้องเราแบนราบเลย

Câu hỏi liên quan