30 Các câu trả lời

คุณแม่ไปฝากครรภ์ตอน7สัปดาห์ 1 วัน ก็ได้ยินเสียงคลื่นหัวใจน้องแล้วนะค่ะ

VIP Member

ลองไปซาวด์ดูนะคะ ปกติน้อง 7 วีคก็จะมีหัวใจให้แม่อย่างเราได้ฟังแล้วค่ะ

18 w เสียงจะเบาๆหัวใจน้องยังเล็ก แล้วก็จะดังขั้นเรื่อยๆตามอายุครรภ์ค่ะ

VIP Member

ได้ยินตลอดตั้งแต่ตอนท้องเลยนะคะ เพราะหัวใจเค้ามีตั้งแต่ตอนแรกแล้ว

VIP Member

คุณแม่อาจจะยังหาตำแหน่งหัวใจน้องไม่เจอคะ ยังไงก็อย่าเครียดนะคะ✌❤

ของเราไปซาวด์ตอน8W5D ก้อได้ยินแล้วค่ะ หมอคลินิกทำให้ดูเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ผ่านช่องคลอด ได้ยินเสียงหัวใจตอน 6w3d ค่ะ

16วีคขึ้นไปคะ ถ้าหน้าท้องหนาก็ไม่ได้ยินต้องซาว์ดคะ

6วีคก้ได้ยินแล้วนะค่ะ น่าจะขึ้นอยู่กับเครื่องค่ะ

แม่บ้านนี้ซาวได้ยินเสียงหัวใจทารกตั้งแต่ 9 week ค่ะ

Câu hỏi liên quan