136 Các câu trả lời

อันนี้หมอซาวด์เจอแบบนี้ ตอน 8 วีค 6 วัน เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาค่ะ แต่หมอไม่ได้บอกได้พูดไรเลยจ้าาาว่านี้คืออะไร

5 วีค เจอแต่ถุงไข่แดงค่ะ เจอน้อง+เสียงหัวใจเต้นตอน 8 วีค รอตรวจทางช่องคลอดอีกครั้งนะคะ เผื่อแม่ไข่ตกช้าค่ะ ✌️✌️✌️

ใช่ค่ะ แม่อย่าเครียดนะคะ ทำใจสบายๆ ก่อนค่ะ

เอาจริงๆถ้า10วิคต้องเจอแล้วนะคนที่เขาเจอกันตอน11-13บ้างคือเว้นระยะมานานหมอมานัดซาวตอนอายุครรภ์สูงขึ้น

ของเราก็เหมือนกันคะหมอนัดอีกทีเดือนหน้าถ้าท้องอยู่คงที หมอคาดว่าจะท้องลมคะ ตอนนี้แม่ใจหายมากๆคะ

บ้านนี้ตรวจเจอตอน6สัปดาห์กับ6วันค่ะ ตรวจผ่านช่องคลอด เห็นตัวเด็กกับหัวใจเต้นค่ะ สู้ๆค่ะคุณแม่

8w ค่ะ ก่อนหน้านั้นก้กังวลว่าจะเห็นไหมพอได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้น อีแม่ก้สบายใจจ้า

ท้องลมรึป่าวค่ะ เราอัลตร้าซาวด์ครั้งแรกน้องได้11w ก็เจอน้องแล้ว ขอให้เเม่สู้ๆนะคะ

เราไม่รู้ตัวว่าท้องยังทานยาคุมอยู่ พอตรวจเจอตอน 8weeks เจอน้องและเสียงหัวใจแล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน7วีคหมอบอกไม่เห็นตัวเด็กหมอนัดซาวด์อีกทีตอน12วีคได้แฝดเลยค่ะ

ตรวจครั้งแรก 7 week เจอเลยค่ะ ยังไงคุณแม่ลองซาวในช่องตลอดดูนะคะ จะเห็ยง่ายกว่า

ตอนประจำเดือนขาดได้ 3 วันตรวจแล้วไม่ขึ้นซักขีดเลยค่ะ ก็เลยปล่อยเบลอมาเรื่อยๆเพราะปกติประจำเดือนมาไม่ค่อยตรง รอไปรอมาก็ยังไม่มาแล้วมีอาการเหนื่อยง่าย หน้ามืด เลยลองตรวจอีกทีถึงขึ้นสองขีด ค่ะหลังจากครั้งแรกที่ตรวจ 3 อาทิตย์เลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan