63 Các câu trả lời

งื้อออ น่าเกลียดน่าชังจังค่ะ ถามเพิ่มหน่อยค่ะ คุณทานอะไรเป็นพิเศษมีเคล็ดลับอะไรไหมค่ะน้องผิวสวยเกลี้ยงมากเลย

ทานปกติค่ะ ช่วง6เดือนขึ้นไป กินน้ำมะพร้าวและนมไวตามิลล์ทุกวันค่ะ

เราโดนเจาะน้ำคร่ำและให้ยาเร่งอยู่ 6 ชั่วโมง สุดท้ายปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มต้องผ่า ทรมานสุดๆ ไปเลย

เกือบได้ผ่าค่ะ ปากมดลูกไม่เปิด พอดีก่อนจะไปห้องผ่า ปากมดลูกเปิดพอดีค่ะ เลยได้คลอดเองค่ะ โชคดีมากค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทั้งลูกและแม่ ฟื้นตัวเร็ววันนะคะ

น่าเกลียดน่าชังมากๆเรยค่ะ ยินกีด้วยน๊า😻เลี้ยงง่ายๆนะคะตัวเล็ก💗

VIP Member

เร่งคลอดนี้หมายถึงคุณแม่ปวดท้องคลอดร่วมด้วยมั้ยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักมากเลยค่ะคุณแม่

น่าเกลียดน่าชังจังค่ะ อยากได้แบบนี้😆😆

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่าชังมากเรย

น่ารักน่าชังมากเลยลูก😊😊😊

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ 😍

Câu hỏi liên quan