45 Các câu trả lời

ใจเย็นๆคะ เดี่ยวก้อมี ส่วนตัว ปล่อยมาเกิบ6ปีไม่เคยคุมเลย ก้อพึ่งจะได้คะ

ปีที่แล้วเอาออกช่วงเมษาก็มีเบยค่ะแต่ว่าท้องลมตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ถอดเข็มได้1ปีกว่าท้องค่ะ ปล่อยตลอดไม่เคยป้องกัน สู้ๆนะคะ

เราฝั่ง แบบ 3 ปี ครบกำหนดเอาเข็มออก 4 ปี กว่าน้องจะมา ตอนนี้ 34 w แล้ว

ของเราก็ฝัง5ปีค่ะแต่เอาออกตอนปีแรกปล่อยมา3ปีปีนี้พึ่งท้องค่ะ

เอาออก13 ต.ค ยังไม่ถึงเดือนเลย น้องมาแล้ว😂 พึ่งฝากท้องเมื่อวาน

อย่าท้อนะคะ บ้านนี้ปล่อยมา 3 ปี พึ่งมาติดเอาปีที่ 4 นี่เองค่ะ

บ้านนี้ฝังเข้มแบบ5ปีคะ พอถอดแล้วปล่อยมา 6 เดือน น้องถึงมาจ้า

ครบ1ปียังไม่มีวี่แววเลยคะ

บ้านนี้ฝังแบบ3ปีเอาออกเมื่อ3พฤษภาคม66ตอนนี้ท้อง23วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ฝัง8ปี กว่าจะมีน้องก็ผ่าน2ปี ถึงมีค่ะ

Câu hỏi liên quan