7 Các câu trả lời

ควรไปตรวจค่ะ..แม่บ้านนี้ท้อง 5เดือนแล้วมีไอแล้วเสียงเปลี่ยนเหมือนหวัดลงคอจมูกไม่ได้กลิ่นแต่ไม่มีไข้ ไปตรวจผลออกมาว่าติดโควิด..ระหว่างกักตัวอาการทุกอย่างก็ปกติ..ตอนนี้หายเป็นปกติเรียบร้อยแล้วจ้ะ

อย่าทิ้งไว้นะคะ ควรตรวจเจออะไรก็แล้วแต่รักษาเร็วมันดีกว่าค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ส่วนตัวคณก็หายไวๆจ้า

เราติดโควิด เสียลูกไปแล้วด้วย😭😭😭😭

เสียใจด้วยนะคะแม่ ขอให้แม่หายเร็วๆ ตอนนี้รักษาให้หายก่อนนะคะ เอาร่างกายให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ สู้ๆนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ควรไปพบหมอค่ะแม่

VIP Member

ควรไปพบหมอค่ะ

ไปตรวจค่ะ