126 Các câu trả lời

เราก็ไม่แพ้เลย จนตอนนี้จะคลอดละก็ยังไม่แพ้

เราลูก3คนแล้วไม่เคยมีอาการแพ้ท้องเลยสักนิด

บ้านนี้แพ้ตอน4เดือน จนตอนนี้7เดือนยังไม่หาย

ไม่แพ้คะ3เดือนกว่าแล้ว...มีแต่คนบอกว่าโชคดี

แล้วแต่คนค่ะ เราก็ไม่แพ้เลยจนคลอดน้องค่ะ

นี่ก็ไม่แพ้เลยค่ะยันคลอดเลย อาการปกติมาก

ตอนนี้ 33 สัปดาห์ แล้วค่ะ ไม่เคยแพ้ท้องเลย

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ 34 สัปดาห์แล้วก็ไม่แพ้เลย

6เดือนกว่าเเล้ว..ยังไม่เคยเเพ้ท้องเลยคะ

ปกติค่ะ ดีจังเลยบ้านนี้แพ้ยัน4เดือนเลย

Câu hỏi liên quan