126 Các câu trả lời

ปกติค่ะเราท้องแรกก็ไม่แพ้เลย ตอนนี้ท้องสองแพ้มากเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่แพ้ค่ะ ตอนท้องชิวๆมาก ไปไหนมาไหนปกติเลยค่ะ

ปกติละค่ะ ดีเลยด้วยซ้ำ แม่บ้านนี้แพ้ยั้น6เดือนเลยจ้าา

ปกติจ้า ไม่แพ้ท้องดีแล้วจ้า บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่างเลยด้วยค่ะ

7เดือน ไม่แพ้ค่ะ ดีแล้วค่ะ คุณแม่จะได้บำรุงเยอะๆนะคะ

ปกติค่ะ บ้านนี้จะเข้า8เดือนแล้ว ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

แต่ละคนท้องไท่เหมือนกันค่ะคนแรกไม่แพ้คนนี้แพ้ค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะบ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ

เราก็ไม่แท้ค่ะ กินอย่างเดียว ตอนนี้จะ4เดือนแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan