126 Các câu trả lời

ปกติค่ะ คนไม่แพ้ท้องโชคดีนะคะ เราไม่เคยแพ้ท้องเลยยันคลอดค่ะ

บ้านนี้ก้อไม่แพ้คะ เหมือนไม่ได้ท้องเลย ดีแล้วคะแม่ที่ไม่แพ้

ปกติจร้าา บ้านนี้ไม่มีแพ้ท้องเลยจร้า ตอนนี้ 32weekแล้ว ได้ลูกสาว

ปกติคะบ้านนี้ตั้งแต่เริ่มท้องตอนนี้ 5 เดือนแล้วยังไม่แพ้เลยคะ

ไม่แพ้ท้องเป็นลาภอันประเสริฐคะ เราไม่แพ้ยันคลอดสามีแพ้แทน

ค่อยโล่งอกหน่อยค่ะ จะเข้า วีคที่ 6 ไม่แพ้เลย มีเพื่อนแล้วค่ะ

Super Mum

ปกตคะแม่ บ้านนี้แพ้ท้องแค่อาทิตย์เดียวที่เหลือชิลมากกกก

ไม่แพ้เลยค้ะดีออกค้ะ สะดวกสบาย5555 จะ5เดือนแล้วยังไม่แพ้เลย

ปกติค่ะ ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้บ้านนี้34+4วีคแล้วไม่แพ้เลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้7เดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่แพ้เลยสักอย่าง รู้ว่าท้องก็9w

Câu hỏi liên quan